gidaje masu aminci da muhalli, aminci da dorewa

Takaitaccen Bayani:

Gidan kwantena ya ƙunshi babban tsari, madaidaicin tsarin tushe da allon bango mai canzawa, kuma yana amfani da ƙirar ƙira da fasahar samarwa don sanya akwati zuwa daidaitattun abubuwan da aka haɗa da haɗa waɗannan abubuwan akan rukunin yanar gizon.Wannan samfurin yana ɗaukar akwati azaman naúrar asali, tsarin yana amfani da ƙarfe na galvanized mai sanyi na musamman, kayan bango duk kayan da ba za a iya ƙone su ba ne, famfo & lantarki da kayan ado & wuraren aiki duk an riga an ƙera su a cikin masana'anta gaba ɗaya, babu ƙarin gini, shirye don a yi amfani da bayan taro da kuma dagawa a kan-site.Ana iya amfani da akwati da kanta ko a haɗa shi zuwa ɗaki mai faɗi da ginin benaye ta hanyar haɗawa daban-daban a madaidaiciya da madaidaiciya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Daidaita da yanayin "ma'aikata masana'antu + a kan-site shigarwa" yanayin, don haka da cewa aikin zai iya rage game da 60% na gina ruwa amfani da kankare asarar, da kuma rage game da 70% na yi da kuma ado sharar gida, makamashi ceto game da 50%, da gabaɗayan ingantaccen samarwa ya karu da kusan sau 2-3.Kuma sararin da ke tsakanin ginin daban-daban za a yi amfani da shi don afforest / rufe ciyawa sod ko ga shuke-shuke na ado / tukwane da dai sauransu, don amfani da ma'ana, zai zama mafi aminci fiye da ƙasa.Gidajen kwantena suna da kyakkyawan aiki gabaɗaya, mai sauƙin motsawa, dacewa sosai don asarar hanyar sufuri na zamani, kamar jigilar titi / titin jirgin ƙasa / jigilar jirgi.Matsar da akwati da na'urorin haɗi gaba ɗaya ba tare da tarwatsawa ba, babu asara, samuwan haja, amfani da yawa, sauri da ƙarancin farashi, ƙimar saura mai girma.

gidaje masu aminci da aminci da dorewa (6)
gidaje masu aminci, aminci da dorewa (8)

Gidajen kwantena suna da kyakkyawan aiki gabaɗaya, mai sauƙin motsawa, dacewa sosai don asarar hanyar sufuri na zamani, kamar sufurin titin / titin jirgin ƙasa / jigilar jirgi.Matsar da akwati da na'urorin haɗi gaba ɗaya ba tare da tarwatsawa ba, babu asara, samuwan haja, amfani da yawa, sauri da ƙarancin farashi, ƙimar saura mai girma.Dangane da buƙatu daban-daban, ana iya tsara akwatin tattarawa zuwa ofis, masauki, falo, gidan wanka, dafa abinci, ɗakin cin abinci, ɗakin nishaɗi, ɗakin taro, asibiti, ɗakin wanki, ɗakin ajiya, wurin umarni da sauran rukunin aiki.Gidajen kwantena suna ba masu ƙira mafi girman sassauci, akwati a matsayin naúrar, ana iya haɗawa tare da sabani.Raka'a ɗaya gida ne ko ɗakuna da yawa, kuma yana iya zama ɓangaren babban gini.Za a iya zama com bi- end a tsawon shugabanci da nisa shugabanci, tsawo shugabanci za a iya jeri sama mai hawa uku, domin ado, akwai rufin baranda da dai sauransu.

A surface zanen ganga gidan kusurwa post da tsarin da aka soma Graphene electrostatic foda shafi tsari, tabbatar da launi shekaru 20 ba Fade.Graphene wani nau'i ne na sabon abu wanda shine tsarin flake guda ɗaya wanda ya ƙunshi carbon atom, kuma tsakanin carbon atom suna haɗa juna ta hanyar grid hexagonal, a halin yanzu ana samun mafi girma da ƙarfi na nanometer abu.Saboda nanostructures na musamman da kyawawan kaddarorin jiki da sinadarai, an gane shi a matsayin "kayan gaba" na ƙarni na 21st da "kayan juyin juya hali".An nuna shi ta hanyar ƙera, sassauƙa, ceton makamashi da kyautata muhalli da sauransu.Don haka, ana kiransa "Green Gine".

gidaje masu aminci da aminci da dorewa (3)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Masu alaƙaKAYANA